ราคา 8500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 107.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 79439.25 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 19
โครงการ คอนโดไอวี่ริเวอร์ (Ivy River Chaophraya Villas) ราษฏร์บูรณะ

Sara Sara
0826414199
2024-10-12 10:09:11.0
เลขที่ประกาศ: 504227
รายละเอียดเพิ่มเติม
Condo for sell Ivy River Ratburana Condominium ขาย ไอวี่ ริเวอร์ ราษฎร์บูรณะ โครงการ : ไอวี่ ริเวอร์ ราษฎร์บูรณะ ชั้น 19 - พื้นที่ : 107 ตร.ม - แบบห้อง : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - ราคาขาย : 8.9 ล้านบาท เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ VDO -------- https://youtu.be/k_LFHqn4nHI?si=fqnRoKzmRJw24oIZ - สถานที่สำคัญใกล้เคียง - บิ๊กซี บางปะกอก - รร.บางปะกอกวิทยาคม - วัดบางปะกอก - รพ.บางปะกอก 1 - แม่น้ำเจ้าพระยา - สิ่งอำนวยความสะดวก - โถงต้อนรับ - สระว่ายน้ำ - ฟิตเนส - สวนพักผ่อน - ที่จอดรถ - กล้องวงจรปิด - รปภ. 24 ชม. - สนใจติดต่อสอบถามข้อมูลและนัดชมห้อง - คุณธีร์ : 082-64141-99 - Line ID : @825clppm - WhatsApp : +6626414199 - Billion Real Estates (Thailand) - รับฝาก ขาย/เช่า คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ ราษฎร์บูรณะ - คุณธีร์ : 082-64141-99 - Line ID : @825clppm - WhatsApp : +6626414199 ดูห้องอื่นๆในทำเลเดียวกันได้ที่นี่ ----- https://www.facebook.com/IvyRatbulana #IvyRiverCondo #คอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา #คอนโดวิวแม่น้ำเจ้าพระยา #ราษฎร์บูรณะ #คอนโดหรู #พร้อมตกแต่ง #ห้องสวย ******************************************************************************* Condo for sell Ivy River Ratburana Condominium For sell Ivy River Ratburana Project : Ivy River Ratburana, 19th floor - Area: 107 sq m - Room type: 2 bedroom, 2 bathroom - Selling price: 8.9 million baht Complete furniture and electrical appliances VDO -------- https://youtu.be/k_LFHqn4nHI?si=fqnRoKzmRJw24oIZ - nearby attractions - Big C Bangpakok - Bangpakok Wittayakhom School - Bang Pakok Temple - Bangpakok 1 Hospital - Chao Phraya - Facilities - reception hall -Swimming pool - Fitness - Leisure park - Parking -Closed-circuit camera - Security 24 hours. - Interested, please contact for information and make an appointment to see the room. - Mr. Tee: 082-64141-99 - Line ID : @825clppm - WhatsApp : +6626414199 - Billion Real Estates (Thailand) - Consignment, sell/rent Condo Ivy River Ratburana - Mr. Tee: 082-64141-99 - Line ID : @825clppm - WhatsApp : +6626414199 See other rooms in the same location here ----- https://www.facebook.com/IvyRatbulana #IvyRiverCondo #condoforSale #CondoforSalecheap #CondoalongtheChaoPhrayaRiver #CondowithChaoPhrayaRiverview #Ratburana #Cheapcondoforrent #Luxurycondo #Condoforsale #Beautifulroom